MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STAD| (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _ 20  mwezi JANVAR) 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha vEin prseen

/ DP9t
LykoB A ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja:

NA

]{yiu LA MAGERE2A - oA YA WY eip el EWIVIBA-
aﬁﬁ?’é‘:@tika Mkataba huy atajulikana kama “Fundi ") kwa upande mwingine

KWA KUwa Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
EWImp4- .

¥

KWA KUWA Mwa Jiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya KwimBA- .

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
EUAA A euezErs JENED; LA BWENI LA WAVULANA

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro Pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE zOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO;

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 2: 29‘:".- WDI: , Fundi
atafanya kazi ya FubAua MA FUEZEKAkwa masharti valivo katika Mkataba hyu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % va gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio™:5% ya Gharama va Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAzZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 20 mwezi JANUAQ 2022
au tarehe nyingine kabla ay baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla ay baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 2 I toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huy na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

3. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuataog: -

(a) Kujenga FUPAUA g FUEZEFAR, kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michore pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu il kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU Na
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

Jina:C-—TLU-W Wﬁﬁfﬁ Saini:

Wadhifa: HATMU Miiup VOB (AHRD Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

. z2
Jina: Jortada  Azza Saini:
Wadhifa: L/ INIHANBIL ) Tarehe:

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: L.C. M4as) ”HﬁéfﬁP

‘Wadhifa:  ™wuw A &s€emTarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Goodluce 0 FALEMEA sain

Wadhifa:  MNADHIMY (na C:(Hlﬁ’ﬁ, Tarehe:
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